Tất cả sản phẩm
Kewords [ inkjet printer board ] trận đấu 549 các sản phẩm.
Máy in phẳng UV tích hợp I1600 injet board máy in acrylic mực trắng dán nóng trực tiếp máy in phun
| Tên sản phẩm: | Bộ bảng in phun I1600 |
|---|---|
| Loại bảng: | Bảng tích hợp hai đầu Bảng phun mực |
| Dịch vụ sau bán: | Cung cấp hỗ trợ kỹ thuật |
Better Printer TX800 bảng UV mực trắng dán nóng kỹ thuật số máy in dệt phun trực tiếp máy in PET Film Transfer
| Tên sản phẩm: | Bộ bảng in phun TX800 |
|---|---|
| Loại bảng: | Bảng phun mực hai đầu tích hợp |
| Tính năng: | Ban đầu và Thương Hiệu Mới |
Bảng in phun máy in phẳng UV I3200, Bộ đôi đầu USB2.0 cho phép in kim loại mực trắng
| Thông số kỹ thuật bảng chính: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| Màu sắc: | màu xanh dương |
Bộ bảng mạch in phun giao diện mạng XP600 hai đầu cho máy in phun
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 200mm * 111mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 94mm * 123mm |
| Mô hình áp dụng: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
Betterprinter 4720 Sprinkler Đầu máy in gốc cho áo thun DTG Máy in DTF Đầu in Inkjet
| Tên sản phẩm: | Betterprinter Đầu in EPS4720 hoàn toàn mới 100% cho máy in Ecosolvent Máy in UV |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Đăng kí: | Các loại máy in phun Inkjet, máy in phẳng UV, máy in DTF |
Bảng điều khiển máy in Pyrography mực trắng DX5 USB2.0 Double Head
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
Betterprinter Ban Đầu 7610 Đầu In Cho Máy In Inkjet WF7620 7621 7610 7611 WF3620 3640 L1455 Series Máy In
| Tên sản phẩm: | Betterprinter Ban Đầu 7610 Đầu In Cho Máy In Inkjet WF7620 7621 7610 7611 WF3620 3640 L1455 Series M |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Đăng kí: | vải cotton nguyên chất và cotton pha, cắt mảnh, quần áo may sẵn, canvas, áo phông, da, v.v. |
Trục Z Bảng điều khiển tự động bảng điều khiển máy in phun, Bảng điều khiển máy in
| màu sắc: | màu xanh dương |
|---|---|
| Sự chỉ rõ: | 100mm * 60mm |
| Màn: | Màn hình 1602 |
W5113 Bảng mạch in phun phẳng UV hai đầu, Bảng tiếp hợp đầu in
| Kiểu: | Tấm tiếp hợp đầu in |
|---|---|
| Người mẫu: | W5113 |
| Chiều dài: | 100MM |
Betterprinter Đầu in EPS4720 gốc 100% cho máy in Ecosolvent Máy in UV DTF
| Tên sản phẩm: | Betterprinter Đầu in EPS4720 hoàn toàn mới 100% cho máy in Ecosolvent Máy in UV |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Đăng kí: | Các loại máy in phun Inkjet, máy in phẳng UV, máy in DTF |

