Tất cả sản phẩm
Kewords [ tx800 double head inkjet printer system ] trận đấu 295 các sản phẩm.
4 Đầu TX600 Đầu In Ban Bộ Phụ Tùng Hệ Thống Mainboard Đầu Giường Cho Phẳng Máy In UV Máy In Phun Dtf
| Tên: | Bảng điều khiển máy in phun TX600 bốn đầu |
|---|---|
| Ứng dụng Đầu phun Mô hình: | 4720, W5113, I3200, Tx800, XP600, DX5, DX7, 7610 |
| Ứng dụng: | Cửa hàng sửa chữa máy móc, Cửa hàng in ấn, Quảng cáo |
Máy in xi lanh 7610 Bảng in phun bốn đầu để in ảnh quảng cáo
| Thông số kỹ thuật bo mạch chủ: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 198mm * 132mm |
| Mô hình áp dụng: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
Máy in truyền nhiệt phim PET USB2.0 TX600 Bảng in phun phun trực tiếp Bốn đầu
| Thông số kỹ thuật bo mạch chủ: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 198mm * 132mm |
| Gói vận chuyển: | Gói xuất khẩu chuyên nghiệp mạnh mẽ |
Bảng mạch máy in nhãn ly nước tùy chỉnh
| Applicable Printhead: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610,I1600 |
|---|---|
| Advantage: | Fast Delivery, Advanced Quality |
| Model: | I1600 Printer Board |
PET phim truyền nhiệt máy in Inkjet Board XP600 UV phẳng ốc quần áo mực trắng truyền nhiệt in
| Tên sản phẩm: | Bộ bảng in phun XP600 |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Cung cấp hỗ trợ kỹ thuật |
| Kiểm soát chất lượng: | 100% được kiểm tra trước khi vận chuyển |
Hệ thống điều khiển máy in phun Máy in tốt hơn Giao diện mạng I3200 Tám đầu cho máy in truyền nhiệt màng PET
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 240mm * 172mm |
| màu sắc: | Màu xanh da trời |
XP600 Inkjet Board UV Flatbed Printer Cylindrical Plastic Shell Printing Spurt Draws PET Film Heat Transfer Printer
| Tên sản phẩm: | Bộ bảng in phun XP600 |
|---|---|
| mô hình đầu in: | Đầu in XP600 |
| Loại in: | Máy in phun mực |
Bo mạch chủ G5I Đầu in cho máy in DTG công nghiệp quy mô lớn cho máy in truyền nhiệt màng PET
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 198mm * 132mm |
| Mô hình vòi phun ứng dụng: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
Bảng tích hợp TX800 bảng phun mực cho máy in tường bảng phẳng quảng cáo nhỏ hệ thống điều khiển máy in ảnh
| mô hình đầu in: | Đầu in TX800 |
|---|---|
| Loại: | bảng kit |
| Thời gian bảo hành: | 1 năm |
Bảng máy in mực trắng TX800 inkjet kit UV roll printing transfer digital direct spray A3 in ấn dệt
| Tên sản phẩm: | Bộ bảng in phun TX800 |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán: | Cung cấp hỗ trợ kỹ thuật |
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Ngành quảng cáo, dệt may, bao bì và in ấn |

