Tất cả sản phẩm
Kewords [ dx7 four head printer inkjet board ] trận đấu 302 các sản phẩm.
White Ink Pyrography Printing Board XP600 Cho in tường Poster Photography nhãn phẳng Kinh doanh Công nghiệp in phẳng
| Tên sản phẩm: | Bảng in phun đa năng XP600 |
|---|---|
| Loại in: | Máy in phun mực |
| Loại bảng: | Bộ ván đầu đơn |
Bo mạch chủ G5I Đầu in cho máy in DTG công nghiệp quy mô lớn cho máy in truyền nhiệt màng PET
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 198mm * 132mm |
| Mô hình vòi phun ứng dụng: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
Bo mạch in phun Inkjet hai đầu B310 DX7 cho máy in phun
| Thông số kỹ thuật bảng chính: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| màu sắc: | màu xanh lam |
Hệ thống điều khiển máy in phun USB2.0 hai đầu DX5 cho máy in kim loại mực trắng
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
Hệ thống máy in phun bốn đầu usb2.0 TX800 sử dụng cho máy in kim loại mực trắng
| Thông số kỹ thuật bảng chính: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| màu sắc: | màu xanh dương |
DX5 Double Head USB2.0 Bảng mạch máy in phun chi phí thấp Sử dụng cho máy in treo tường
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN ĐẦU: | 94mm * 123mm |
| Màu sắc: | xanh lam, xanh lục |
Bảng mạch máy in phun hai đầu DX5 USB2.0 cho máy in ảnh Máy in bản vẽ
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
Bo mạch máy in phun hai đầu Tx800 Máy in tốt hơn Chống va chạm cho máy in treo tường
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 94mm * 123mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
BetterPrinter 2 Đầu 4 Đầu XP600 Đầu In Bảng Máy In Phun Hệ Thống USB2.0 Flatwire Bảng Máy In
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 94mm * 123mm |
| Mô hình vòi phun ứng dụng: | XP600,TX800,I3200,,DX5,DX7,7610 |
Bảng máy in Inkjet TX800 hai đầu xe ngựa bảng chính cho dung môi Eco dung môi phẳng nhỏ máy in tranh treo tường
| Thông số kỹ thuật bo mạch chủ: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 94mm * 123mm |
| Mô hình vòi phun ứng dụng: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |

