Tất cả sản phẩm
Kewords [ dx7 four head printer inkjet board ] trận đấu 302 các sản phẩm.
Single Head Inkjet XP600 Printing Board For Photo Printer UV flat panel Phone case Crystal label printer
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 63mm * 123mm |
| Mô hình áp dụng: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
5113 Máy in pyrography mực trắng có đầu in 4720 Hệ thống điều khiển máy in phun bốn đầu
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 240mm * 172mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
Dệt chuyển nhiệt hình elip Máy ép nhiệt kỹ thuật số Bảng máy in quay phim I3200 Bốn đầu
| Thông số kỹ thuật bo mạch chủ: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 240mm * 172mm |
| Màu: | Màu xanh da trời |
Bộ bo mạch máy in phun TX800 USB2.0 Double Head cho máy in ảnh
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
Máy in ảnh tx800 bốn đầu Máy in phun Bộ bảng điện tử công nghiệp
| Thông số kỹ thuật bảng chính: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| màu sắc: | màu xanh dương |
Bảng mạch máy in phun phẳng UV XP600 hai đầu
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
Máy in DTF Một đầu Bảng mạch đầu in Tx800 Bộ hệ thống máy in phun Mainboard
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một bảng |
|---|---|
| Thương hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Quảng cáo, dệt may, nhãn mác |
Bảng in phun Single Pass I3200 cho máy in chai rượu tốc độ cao Máy in tốt hơn
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 166mm * 113mm |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật bảng mở rộng: | 115mm * 100mm |
| Màu sắc: | Màu xanh |
Mực máy in DTF UV mịn
| Tên sản phẩm: | Mực UV |
|---|---|
| Thương hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Người mẫu: | Bảo dưỡng bằng đèn LED-UV |
Giao diện mạng Hệ thống điều khiển máy in phun I3200 cho máy in truyền nhiệt màng PET
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN ĐẦU: | 240mm * 172mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |

