Tất cả sản phẩm
Kewords [ dx7 four head printer inkjet board ] trận đấu 302 các sản phẩm.
Bảng mạch máy in phun một đầu W5113 Chi phí thấp cho máy in phẳng 4720
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN ĐẦU: | 94mm * 123mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lam |
TX800 Spurt Draws In Hệ thống máy in phun hai đầu USB2.0 Máy in phẳng
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
I3200 Spurt Draws In Hệ thống máy in phun hai đầu mạng Gigabit
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN ĐẦU: | 198mm * 132mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lam |
Betterprinter Chiếc máy in inkjet nguyên bản I3200 Đầu in cho máy in DTG DTF máy in UV
| Tên sản phẩm: | Đầu in I3200 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Ứng dụng: | Các loại máy in in phun khác nhau, máy in phẳng UV, máy in DTF |
Đầu in Eco Solvent 600 I3200
| Tên sản phẩm: | Betterprinter Máy in môi trường nguyên bản I3200 Đầu in cho máy in dệt may định dạng lớn 1,8m |
|---|---|
| Thương hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Ứng dụng: | Các loại máy in in phun khác nhau, máy in phẳng UV, máy in DTF |
Máy in máy in phẳng ảnh XP600 DTF máy in XP600 UV máy in DTF
| Tên sản phẩm: | Cho in phun XP600 Printhead |
|---|---|
| Máy in phù hợp: | Đối với máy in phun |
| Ứng dụng: | Các loại máy in in phun khác nhau, máy in phẳng UV, máy in DTF |
Máy in phun ONE PASS Hệ thống điều khiển máy in tốt hơn I3200 Sử dụng cho máy in thùng carton
| Thông số kỹ thuật bo mạch chủ: | 166mm * 113mm |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật bảng mở rộng: | 115mm * 100mm |
| Màu: | Màu xanh da trời |
Betterprinter Đầu in EPS4720 gốc 100% cho máy in Ecosolvent Máy in UV DTF
| Tên sản phẩm: | Betterprinter Đầu in EPS4720 hoàn toàn mới 100% cho máy in Ecosolvent Máy in UV |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Đăng kí: | Các loại máy in phun Inkjet, máy in phẳng UV, máy in DTF |
Hệ thống điều khiển bảng in một chiều I3200 cho máy in hình trụ
| Thông số kỹ thuật bảng chính: | 166mm * 113mm |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật bảng mở rộng: | 115mm * 100mm |
| màu sắc: | màu xanh dương |
4 Đầu TX600 Đầu In Ban Bộ Phụ Tùng Hệ Thống Mainboard Đầu Giường Cho Phẳng Máy In UV Máy In Phun Dtf
| Tên: | Bảng điều khiển máy in phun TX600 bốn đầu |
|---|---|
| Ứng dụng Đầu phun Mô hình: | 4720, W5113, I3200, Tx800, XP600, DX5, DX7, 7610 |
| Ứng dụng: | Cửa hàng sửa chữa máy móc, Cửa hàng in ấn, Quảng cáo |

