Tất cả sản phẩm
Kewords [ dx7 four head printer inkjet board ] trận đấu 302 các sản phẩm.
TX800 Đơn Đầu Pha Lê Nhãn Máy In Ban In Phun Tranh Treo Tường Nhỏ Phẳng UV DTF Máy In
| Thông số kỹ thuật bo mạch chủ: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 63mm * 123mm |
| Mô hình vòi phun ứng dụng: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
Hệ thống điều khiển máy in phun TX800 Đầu đôi USB2.0 cho máy in phẳng UV
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
TX800 Double Head USB2.0 Inkjet Kit cho máy in sàn
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 94mm * 123mm |
| Mô hình áp dụng: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
Gigabit Network I3200 Bộ máy in phun hai đầu cho bảng máy in ảnh
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| màu sắc: | Màu xanh da trời |
Tường Tầng Máy In Ban Tx800 Một Đầu Máy In Phun Hệ Thống Bộ Mực Trắng Pyrography Máy In
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 63mm * 123mm |
| Mô hình vòi phun ứng dụng: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
Tx800 Tất Cả Trong Một Mainboard Cho Pha Lê Nhãn In Tranh Treo Tường Quảng Cáo Không Gian Đỗ Xe UV Máy In Ban
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một bảng |
|---|---|
| Thương hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Các ngành áp dụng: | Quảng cáo, dệt may, nhãn mác |
I1600 Máy in UV 4 đầu Máy in UV 4 đầu Máy in nhỏ Đèn dán chuyển giao phẳng Khóa điện thoại di động Bảng in quảng cáo
| Đầu in áp dụng: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610,I1600 |
|---|---|
| Ưu điểm: | Giao hàng nhanh, chất lượng cao |
| Mô hình: | Bo mạch máy in I1600 |
Máy in phẳng UV Tx800 Bảng in phun bốn đầu Bộ bảng điện tử công nghiệp
| Thông số kỹ thuật bảng chính: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| màu sắc: | màu xanh dương |
Bảng mạch máy in nhãn ly nước tùy chỉnh
| Applicable Printhead: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610,I1600 |
|---|---|
| Advantage: | Fast Delivery, Advanced Quality |
| Model: | I1600 Printer Board |
In vải tấm phẳng UV XP600 Integrated Board Double Head DTF Printing Board
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một bảng |
|---|---|
| Thương hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Quảng cáo, dệt may, nhãn mác |

