Tất cả sản phẩm
Kewords [ dx7 four head printer inkjet board ] trận đấu 302 các sản phẩm.
Inkjet XP600 Printhead Nozzle Chất tẩy rửa đầu in gốc cho máy in phun DTF
| Tên sản phẩm: | Đầu in XP600 |
|---|---|
| Máy in phù hợp: | Đối với máy in Inkjet |
| Đăng kí: | Các loại máy in phun Inkjet, máy in phẳng UV, máy in DTF |
Hệ thống máy in phun One Pass I3200, dành cho máy in chai rượu tốc độ cao
| Thông số kỹ thuật bảng chính: | 166mm * 113mm |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật bảng mở rộng: | 115mm * 100mm |
| màu sắc: | màu xanh dương |
Bộ máy in phun mạng Gigabit I3200 cho máy in hình bầu dục kỹ thuật số dệt
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 240mm * 172mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
Betterprinter Ban Đầu 7610 Đầu In Cho Máy In Inkjet WF7620 7621 7610 7611 WF3620 3640 L1455 Series Máy In
| Tên sản phẩm: | Betterprinter Ban Đầu 7610 Đầu In Cho Máy In Inkjet WF7620 7621 7610 7611 WF3620 3640 L1455 Series M |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Đăng kí: | vải cotton nguyên chất và cotton pha, cắt mảnh, quần áo may sẵn, canvas, áo phông, da, v.v. |
Máy in mực trắng XP600 TX800 Bảng máy in DTF hai đầu
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một bảng |
|---|---|
| Thương hiệu: | Máy in tốt hơn |
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Quảng cáo, dệt may, nhãn mác |
USB2.0 Inkjet Print Board XP600 Double Head Kit cho máy in Spurt Draws
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 94mm * 123mm |
| Mô hình áp dụng: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
Mạng Gigabit Bộ bo mạch in phun một đầu Inkjet 4720 cho Máy in Phẳng
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 200mm * 111mm |
|---|---|
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN ĐẦU: | 94mm * 123mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lam |
Bộ máy in phun USB3.0 I3200 Bốn đầu cho máy in truyền nhiệt màng PET
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 240mm * 172mm |
| Màu sắc: | Màu xanh |
USB3.0 I3200 Bảng máy in Inkjet Bốn đầu cho máy in mực trắng
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 240mm * 172mm |
| Màu sắc: | Màu xanh |
XP600 Bộ bo mạch máy in phun hai đầu dành cho máy in phẳng UV
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |

