Tất cả sản phẩm
Kewords [ dx7 four head printer inkjet board ] trận đấu 302 các sản phẩm.
Máy in tốt hơn 4720 Bảng mạch in hai đầu in Bảng mạch chính cho máy in
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
Hệ thống máy in phun USB2.0 hai đầu DX7 cho máy in kim loại mực trắng
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN ĐẦU: | 198mm * 132mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lam |
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | DX7, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
Máy in truyền nhiệt phim PET Mạng Gigabit 4720 Bảng máy in Inkjet 4 đầu
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 240mm * 172mm |
| màu sắc: | Màu xanh da trời |
Hệ thống điều khiển máy in phun Bảng mạch máy in Inkjet XP600 hai đầu cho máy in ảnh
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 198mm * 132mm |
| MÔ HÌNH NOZZLE ỨNG DỤNG: | 4720, W5113, I3200, TX800, XP600, DX5, DX7,7610 |
Bộ dụng cụ in phun một đầu USB2.0 DX5 sử dụng cho Máy in sàn Máy in treo tường
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA BAN ĐẦU: | 63mm * 123mm |
| Màu sắc: | xanh lam, xanh lục |
Hệ thống điều khiển máy in phun XP600 Máy in một đầu tốt hơn cho máy in phẳng
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 63mm * 123mm |
| Mô hình áp dụng: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
Máy in phun TX800 Đầu in USB Bộ bảng đầu đôi cho máy in Uv Máy in dung môi sinh thái
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 198mm * 132mm |
| Mô hình vòi phun ứng dụng: | 4720,W5113,I3200,TX800,XP600,DX5,DX7,7610 |
Bộ máy in phun mạng I3200 Gigabit cho máy in quần và tất tốc độ cao
| Thông số kỹ thuật bảng chính: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật bảng đầu: | 240mm * 172mm |
| màu sắc: | màu xanh dương |
Bộ máy in phun XP600 Đầu đôi USB2.0 cho máy in ảnh
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT BẢNG CHÍNH: | 182mm * 112mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đầu bảng: | 198mm * 132mm |
| Màu sắc: | Màu xanh |

